peperonity.net
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

Mobile Blog


bashamtamu.peperonity.net

Kufirana ndo mtindo wa kileo, kwani ni kupeana mat

Utamu wa Mboo Mkunduni Jamani, wadau mnaona hiyo? hapa nikupeana mautamu ya kufa m2,, so andika comm

Kufirana ni raha tupu jamani-- kwani mapenzi ni kupeana raha, kuzaa ni matokeo ya raha ya kutombana na si lengo la mapenzi/kutombana, Hivyo kufirana ni aina ya mpenzi ya mkundu na mboo ambapo watu hupeana raha na si dhambi ka wengine wanavyodai, So kama we ni gay-- top au bottm jione huru na sahihi kutumia viungo vyoko unavyotaka, asikuzingue m2, sawa wadau? haya wote mnakaribishwa kutoa maoni ktk blog hii,


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top
.