peperonity.net
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

Mobile Blog


chuo.kikuu.cha.mapenzi.duniani.peperonity.net

Mapenzi ni zawadi kutoka kwa mungu

Imeandikwa katika biblia takatifu msinyimane..enyi waume watimizieni wake zenu

lengo la blog hii nikufundishana mapenzi ilitutimiziane haja zetu za kimwili baina ya wake na waume وط pia kupata wapenzi kwa wale walio wapweke! CHUO KIKUU CHA MAPENZI DUNIANI mwl ni wewe na yule
alimaliza kupiz hata kabla hajatiwa mashine ya haja kuma.n kwake basi akaanza kuililia mbo.oo yangu kubwa nimtie nikaingiza mboo kdg nakuitoa af ni... Read more
nilipokua napga magitaa kuman nikagundua kisima cha maji ya burudan kimejaa kwani alikua ameloa sana nikayapunguza kwa kunyonya kuma kiufnd kabisa ... Read more
akawa hoi kam mtu alie lewa pombe kali nikamuinua nakuanza kuchezea dodo zake kumbe ndo ulikua ugonjwa wake mama yule akaleta lips zake midomn pang... Read more
nikatoa ulimi wangu nakuupitisha shingon mwake akatoa mguno kwa raha aipatayo nikaanza kuupitisha ulimu kwny mfereji wa uti wa mgongo juu had chini... Read more
basi nikamuomba yule mama nimkaushe maji mgongoni akaa vizur namm nikaanza kumkausha maji kwa taulo laini kupitia kioo cha pale jikon nikamwona mam... Read more
alikua anajikausha maji kichwn huku akiwa amevua kitop chake na sidiria hvyo kuyafanya matt yake makubwa na yaliyo lala kuchezacheza kadri akaushav... Read more
alielekea chumbn kwake nakurejea na mataulo mawil akanambia nivue kot nijikaushe maji ya mvua mwln mwngu bila hiyana nikavua kot na kuliweka kwny k... Read more
kwa makadirio mama huyu alikua namiaka 40's hv bax tukafika kwake nikamwomba nimsaidie kuingza mizigo yake ndani kisha niondoke akasema ngoja anipi... Read more
yule mama akasema bora nimsaidie tu maana anahisi vidole vyake vinataka kukatika kwa brd.basi tukashuka garin nakuingia mtaani yule mama akaniulza ... Read more
kidume nikajitosa mvuani nakuenda kumpokea mizigo yule mama mpk kwny hiace mm nikakaa siti ya nyuma yake safar ikaanza kuelekea nje kidogo ya mji. ... Read more
mama huyu alikua mzuri sana kwa sura hata umbo pia kwn maji ya mvua yalifanya nguo yake kushika mwili nakufanya "WOWOWO" lake kuleta mitikisiko yak... Read more
mama huyu alikua mzuri sana kwa sura hata umbo pia kwn maji ya mvua yalifanya nguo yake kushika mwili nakufanya "WOWOWO" lake kuleta mitikisiko yak... Read more
ilikua jumamosi moja yenye baridi kali sana mkoami iringa kwani mvua kubwa ilianza kunyesha gafla nakufanya watu kukimbilia kituo cha basi ilikupat... Read more
Next part ►


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top
.