peperonity.net
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

Mobile Blog


kidogo2009.peperonity.net

Upendo na huruma

19.04.2010 13:17 EDT
Shiriki kwa moyo wa upendo na dhati katika mpango huu wa kuwachingia watoto yatima.Ikiwa unachangia harusi,kipaimara,kichen pati nk.Je utashindwa kuchangia kiasi chochote cha pesa hata kama ni kidogo kwa ajili ya watoto hawa wasio na baba wala mama,mimi binafsi nimejitolea hadithi yangu nzuri ya kusisimua inayochapishwa na gazeti la KIU YA JIBU ichapishwe kitabu ili 20% ya mauzo yote iwe mchango kwa ajili ya watoto hawa wasio na baba wala mama,changia sasa gharama za kuchapa kitabu hiki kupitia crdb bank accaunt no 01j2083032700 au kwa vodacom mpesa namba 0764561078.Kwa jina la Juma S Kidogo. Kiasi chochote kitapokelewa


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top
.