peperonity.net
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

Mobile Blog


kiswahilisexstories.peperonity.net

Visa vya Solo 10

15.12.2014 11:53 EST
"Wafanyaje wewe?," aligeuka Debora. Nakupa raha akajibu Samia na kukitia kidole chote mkunduni mwa Debora. "Mi staki kufirwa, sijawahi." akaeleza Debora. Samia akatoa kidole na kukiramba. "Mmmmnh, tam ka asali" akasema Samia. Nikamkumbatia Debora na kuendelea kumtomba kwa nguvu, baada ya dakika chache akapiga nduru za kufika kilele, akaniangukia, Samia akainuka akatoka chumbani. Amini usiamini chombo kilikuwa bado wima. Samia alirudi na kichupa cha mafuta ya kupika. "Haya, bado kufirwa sasa, uwe malaya kamili." alimwambia Debora. "Anh, kwani itaumiza?" aliuliza Debora, akiwa hajui akubali au kuendelea kukataa. "Usijali, uko na magwiji wa mambo ya kufira hapa," tulimshawishi haraka haraka akaitika. Akapiga magoti, nikaanza kumyonya mkundu na matako, huku nikimchocha vidole ukeni na nikichezea kisimi. Nilizamisha ulimi mkunduni mwake, akaanza kuchezesha matako kwa nyege. Samia alilala chini yake na kumnyonya maziwa, mara kumla denda, huku akimhakikishia kuwa angependa kufirwa. Nikampaka mafuta matakoni fasta fasta, nikamchocha udole wa mkundu, nikahisi amekaza mishipa nikamwambia alegeze na kuvuta pumzi ndefu na kutoa. Pole pole nikamtia vidole viwili, huku nachezea kisimi, nikaona anakubali. Nikamfira kwa vidole hivyo hivyo, nikimgusagusa ukeni akakojoa tena. Nikaona sasa ni wakati wangu kumla tunda nikapaka mafuta kwa mboo na kupiga punyeto kidogo ikakasirika. Samia akainuka na kumtanua matako, nikasukuma kwa makini kichwa kikaingia mkunduni. "Anhi, yaumiza!" Debora alilia kwa mhemko. "Vumilia vivyo hivyo bebi, sasa hivi uthungu utakuwa utamu." alimwambia Samia, huku akimbusubusu mgongo uliong'aa kwa jasho. Nikaendelea kuingia utumboni mwake mpaka mapumbu yakagusa uke wake. "Anhi, yaumiza jameni!" alilia Debora. Nilibaki ndani yake dakika chache kisha pole pole nikamtoka. Alishuta kichwa cha mboo kiliporudi nje. Kwa kasi kidogo zaidi nikaanza kumfira, akaanza kupiga mayowe Samia akamnyamzisha kwa kumla mate, akabaki akilia machozi na kuhema, mimi nikimpa kifiro ambacho hangesahau. Mafuta yalitelezesha ala ya mapenzi kwa urahisi kwenye mkundu wake uliyobana mno, na nilijikuta nikiguna kwa msisimko mkuu nikifululiza ndani nje kwa kasi.


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top
.