peperonity.net
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

Mobile Blog


black dick and white ass
kiswahilisexstories.peperonity.net

Visa vya Solo 2

21.07.2015 06:37 EDT
"Annh" Zuena aliguna kila nilipomchocha kidole cha mkundu. Kidole kiliteleza ndani kwa urahisi sababu ya mafuta niliyokuwa nimemyunyizia kwa matako yake makubwa meupe malaini. Nilimtia kidole cha kati chote bila shida, nikaona niongeze cha pili. Nilimchocha vidole vya mkundu yeye anagaagaa kwa nyege. Nilimzaba ukofi wa tako nikalitazama likibubujika. "Ati watakaje?" nilimhoji nikichapachapa matako yake makofi. "Ntaka unifire," alijibu kwa sauti ndogo ya ushawishi akinitazama kwa macho malegevu nyuma yake. Awali alikuwa ameinyonya mboo yangu hivyo nilikuwa tayari. Nikafinya kichwa cha mboo yangu mkunduni mwake na kukitumbukiza ndani. Kwa pole pole nikazamisha inchi sita nyeusi za uume mnene matakoni mwake, Zuena akilialia kimahaba na kuhema. Mkundu wake ulikuwa na joto na mnato mtamu usiyomithilika. Makende yangu sasa yaligusa midomo ya uke wake uliyoloweka mno. Nilitoa kisha kutia uboo wote kwa ghafla, Zuena akashuta. Nilirudia hivyo mara tatu, na kila mara akashuta. Nilimwinamisha kichwa chini, kiuno akakunja matako yake yakabinuka ili nimfire kwa urahisi zaidi. Akajitanua matako na mikono yake, nikimskumizia mboo kwa kasi ya wastani kwa kama robo saa. Mkundu mnato wake ulíbana mbo na kuiacha kwa sauti kama zilizotoka akininyonya mboo. "Jameni chukua mkundu Solo, hili tako ni lako tu, usiache kunifira, ah utamu jameni..," Zuena alinililia akikata mauno kwa mpigo sawa na wangu. Matako yake yalikuwa mekundu kwa kuchapana na mapaja yangu kwa nguvu kila nikizamisha uboo wote. Nikatoa uboo na kumzaba kofi. "Ikalie sasa," nilimwamuru nikilala chali. Akafuata agizo haraka, inchi zote sita zikazikwa matakoni mwake. Akaanza kuikatikia mboo, anainuka ikitoka mpaka karibu kichwa, kisha akirudi chini mpaka magololi yaguse matako yake, huku akiendelea kulialia kwa kusisimkwa mno. Aliinama chini nikamnyonya matiti nimemkumbatia, yeye kabaki kukata kiuno akitupatia sote raha. Mara kidogo akaongeza kasi ya kunengua kiuno kana kwamba kwa hasira, nkamuuma chuchu ya titi akapiga unyende akakojoa, mwili wake mzima ukitikisika. Hapo basi utamu ukakolea kwangu pia, nikammwagia mishushu moto utumboni mwake, yeye analia machozi kwa hisia kali ya kufika kilele. Mara mlango wa chumbani ukafunguka, amesimama Samia, dadake Zuena mkubwa.
3 Comments:
yan ad raha kama kuna mtu mkundu wake unamuwasha aje inbox 2pange ye2 nkampe dudu langu
16.10.2016 04:51 EDT,
naitwa hans nataka demu wa kutomba 0678859412
12.10.2016 00:16 EDT,
Umefaidi umenikumbusha mbali sana, mpk mboo inalia km kuna dem aje inbox
11.01.2016 10:51 EST,


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top
.