peperonity.net
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

Mobile Blog


mkundu.wangu.mie0.peperonity.net

nataka kufirwa jmn

01.04.2017 04:23 EDT
kwa mara ya kwanza Dax aliuona mwili wa Jose huku akimpapasa kila mahara kadili Jose alivyotaka kwani Dax hakufahamu chochote ila aliendelea kuelekezwa.ENDELEA.. Nae jose hakuacha kunyonya uboo wa Dax kwa kinywa chake,ulimi wake uliendelea kukitekenya kichwa cha mboo ya Dax huku akilamba mithili ya ice cream.Hakika Dax hakufahamu kama Jose angeweza kuwa mtundu kitandani kwa kiasi kile,aliweza sema aliwazidi hata MADEMU zake aliokuwa nao.Dax naye alimnyonya chuchu huku akimchezea kiuno chake
laini na kuanza kumpigapiga makalio kitendo kilichomfanya Jose azidi kupiga kelele.Taratibu Dax alianza kuuzamisha uboo wake katika mkundu wa Jose ,alianza kulalama kwa huzuni huku akizungusha kiuno chake mithili ya feni.Hakika Jose alijua kukatikia mboo ya Dax na kumfanya Dax amdidimize haswa na kuanza kuuingiza na kutoa uboo wake.Joto kali alilihisi Dax maungoni mwake,alilalama kama mtoto mdogo ,akaanza kuona utamu ambao anaamini ndio ulimfanya amuamini sana Frank.
"Ashhhh!!!", nyege zilimpanda haswa,
alimpinyua makalio na kumuweka Jose mkao wa mbuzi kagoma na kumdidimiza uboo mkunduni huku akimpigisha nyeto,Jose alilia kama mtoto mdogo na kulalamika kuwa uboo wa Dax ni mtamu,Dax alishangaa kwani hakuamini utamu wake nini. Aliendelea kuupush uboo mkunduni mwa Jose,nae Jose alikatikia uboo hasa huku akiregea na kumuachia mtoto wa kiume maungo yake ayachezee atakavyo.Dax akazidisha spidi ya kuupush uboo wake,kitendo kilichomfanya Jose ajambe mfululizo na kutaka Dax auchomoe lakini Dax hakufanya hivyo
kwani tayari alishapanda na hisia na kukalibia kumwaga.
Jose alitokwa na jasho naye Dax aliendelea kumfila na kumpigisha nyeto hadi akamwaga, Dax alikazana kumtia alipoona anamwaga kitendo kilichomfanya aregee mwili mzima,Dax akaubana uboo wake mkunduni mwa Jose alipokuwa anamwaga,Jose alipiga kelele kubwa huku akitokwa na udenda,Dax hakutaka kumuonea huruma aliusokomeka tena uboo wake na kumwaga shahawa zake mkunduni mwa Jose.joto lilimfanya aregee kwani hakupata kuona starehe tamu kama kufira
,Dax alilegea mwili mzima huku akimtazama jose aliyemuachia mkundu aufanye atakavyo.Alihema kama aliyekimbizwa, japo Dax alipiz lakini aliendelea kuusokomeka uboo wake mkunduni mwa Jose huku akimnyonya ulimi na kumchezea kiuno chae , Aaaaaaaash!!, uboo wake ulizidi kupata joto ,akajikuta anapandisha mdudu na kuanza kuusugua mkunduni mwa Jose aliyeendelea kupiga mayohe na kumpanulia mkundu wake Dax. Alimpanua miguu na kuiweka mabegani kwake kitendo kilichofanya mkundu wote ubaki wazi, alishika mboo ya Dax
na kuanza kuichezea kichwa cha mboo yake katika marinda ya mkundu wake.Dax alihakikisha anayachubua marinda ya mkundu wa Jose huku anampigisha nyetokitendo kilichoanza kumfanya Jose atokwe na machozi huku akihema ovyo katika kifua cha Dax.
Dax taratibu aliuchomeka uboo wake mkunduni kwake,Jose alikakamaa na kumkumbatia kifuani huku akikunja uso,jasho lilimtoka huku akisisitiza hakuna boy aliyewahi kumfira vizuri kama Dax amapo,Dax hakutaka kusikia porojo zake.Alimnyonya mate na kuzing'ata chuchu zake
huku mwanaume anaterezesha mboo yake mkunduni kwa Jose,hakujua alipata wapi ufundi ule kwani mpaka alijishangaa.Alianza kumwaga(jose) huku Dax akitumia kasi kuusukuma uboo wake na kuutoa nnje,Jose alikakamaa kama mtu anayetaka kukata roho kilimuogopesha sana kitendo hicho, alimng'ang'ania kifuani na kuanza kulia kwa huba.Dax alijikuta anapiga mayohe huku akiuchomoa uboo wake mkunduni kwa Jose,Jose aliinama na kuanza kulamba shahawa za Dax akitumia mdomo wake.Dax aliushikilia uboo wake huku akipiga yohe
kwa utamu na kudondoka kitandani na kuanza kuhema kwa kasi.
Jose alimtazama na kuanza kumlalia kifuani."unahitaji tena mume wangu"Jose aliuliza.Dax alimtazama bila kujibu chochote,Jose alitabasamu na kutaka kuugusa uboo wa Dax alimkataza,hakupenda afanye hivyo.Mara ghafla mlango uligongwa na sauti ya Frank ikasikika kwa nnje,alijikuta anavaa koksa yake na bukta huku hofu ilimpata,Jose nae alivaa viwalo vyake na kukaa kitandani.Dax alijongea kuelekea mlangoni .Alifungua mlango huku akiwa na viulizo juu
ya ujaji wa Frank mara kwa mara siku hiyo, alitoka nnje huku akifunga kitasa cha mlango kwani hakutaka Frank ajue uwepo wa Jose aliyemnadi kwamba ni shoga muda mfupi uliopita.Hali ile ilimtia wasiwasi hata frank kwani hakuamini kumuona Dax yupo tumbo wazi na kilichompa utata zaidi ni hofu aliyokuwa nayo iliyoandamana na jasho lililomchuruzika mwili mzima Dax.
"nimesahau power bank yangu!!"aliona na kutaka kuingia chumbani ambapo Dax alimsimamisha na kuingia, punde alitoka na na power bank yake na
kumkabidhi huku akiwa anahema kwa kasi.
"unanini wewe?"Frank aliuliza huku akipokea power bank.
"uchovu tu...!!"
"uchovu!!? au unawaza juu ya maneno yangu?"
"sihisi hilo!"Dax alijibu huku akikwepesha macho.
"okey sawa,ila nafahamu mimi sio mtoto mdogo,(akitazama kwa mshangao) wewe ni mwanaume tumia uanaume wako (anaondoka)"Frank.
Dax alibaki na mshangao,akaingia chumbani na kujibwaga kitandani huku Jose akimtazama,alitabasamu na kumpapasa Dax kifuani kwa huba,alikilalia kifua cha Dax na kuanza kudeka kwa mahaba.Jose alianza kushusha kaptura ya Dax na kutaka kuchezea uboo wake kitendo ambacho hakutaka kitokee,aliipush mikono ya Jose lakini alifosi na kuganda kifuani kwa huba.Jose alikuwa anahema kwa kasi
huku machozi yakimchuruzika,alifanikiwa kukivua kikaptura cha Dax na boksa na kumuacha kama alivyozaliwa ambapo Jose alianza kunyonya uboo wa Dax ikawa round nyingine,Hakika Dax alizidi kusikia raha kwani Jose alitumia kinywa chake na mate kuterezesha uboo wa Dax mdomoni mwake ,Dax alihema kama punda kwani alizidi kutoa miguno ya maraha pale aliponyonywa kichwa cha mboo yake.Naye Dax alimchezea chuchu wote walijikuta wanaingia katika habari ya huba na kuanza kulana denda.Miili yao ilipama moto huku
akimuhimili Jose kwani Dax alitumia midomo yake kumnyonya.
17 Comments:
Hii ni kwa wale mabasha walochanjia mboo zimekua kubwa yaan nene na ndefu kuliko kawaida au wamevishwa pete hospitali yaan wale wanaokosa hata madem au mabottom kwa ajili ya mboo zao kubwa yaan wanakimbiwa wanichek apa 0629 133 796. Tafazar usichukue iyo no kama hauko ivyo na ni kwa watu wa dar tu mim nipo dar.karibuni
23.07.2017 14:55 EDT,
Hii ni kwa wale mabasha walochanjia mboo zimekua kubwa yaan nene na ndefu kuliko kawaida au wamevishwa pete hospitali yaan wale wanaokosa hata madem au mabottom kwa ajili ya mboo zao kubwa yaan wanakimbiwa wanichek apa 0629 133 796. Tafazar usichukue iyo no kama hauko ivyo na ni kwa watu wa dar tu mim nipo dar.karibuni
23.07.2017 14:55 EDT,
Naitwa junior nahitaji mwanamke anaependa kutombana kwa chat ukipenda live poa sitaki mashoga ni wanawake tu 0763978169 au 0659507332 karibu tupeane raha kwa kuchat
23.07.2017 08:49 EDT,
Naitwa junior nahitaji mwanamke anaependa sex chat ukipenda live poa sitaki mashoga ni wanawake tu 0763978169 au 0659507332 karibu tupeane raha kwa kuchat
23.07.2017 08:27 EDT,
Naitwa junior nahitaji mwanamke anaependa sex chat ukipenda live poa sitaki mashoga ni wanawake tu 0763978169 sure 0659507332 karibu tupeane raha kwa kuchat
23.07.2017 08:27 EDT,
Naitwa junior nahitaji mwanamke anaependa sex chat ukipenda live poa sitaki mashoga ni wanawake tu 0763978169 au 0659507332 karibu tupeane raha kwa kuchat
23.07.2017 08:26 EDT,
Next part ►


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top
.