peperonity.net
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

Mobile Blog


m wangu
nasikia.raha.pale.peperonity.net

Kufirwa raha jaman

13.11.2015 00:06 EST
Mtu atakayetuma nauli ndo atakayekula mzigo. Kazi kwenu
10 Comments:
Hii ni kwa wale mabasha walochanjia mboo zimekua kubwa yaan nene na ndefu kuliko kawaida au wamevishwa pete hospitali yaan wale wanaokosa hata madem au mabottom kwa ajili ya mboo zao kubwa yaan wanakimbiwa wanichek apa 0629 133 796. Tafazar usichukue iyo no kama hauko ivyo na ni kwa watu wa dar tu mim nipo dar.karibuni
23.07.2017 15:04 EDT,
nipo arusha nahitaji kutiwa matakoni aliye tayar nichek
23.11.2016 23:56 EST,
Mmmh..mi napita tu.
11.08.2016 10:15 EDT,
huu mkundu ni bomba sana
20.06.2016 15:23 EDT,
kweli ulifirwa ukasikia raha
04.05.2016 00:57 EDT,
Huwo mkundu wako shilingi ngapi?
04.03.2016 02:23 EST,
njoo! nikufire.napenda mkundu.mtamu.
20.01.2016 12:47 EST,
Doooh... Tako Hilooo! http://buttman.peperonity.net/
06.12.2015 10:27 EST,
uu mkundu ako ??
13.11.2015 00:58 EST,


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top
.