peperonity.net
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

Mobile Blog


ngono69.peperonity.net

Dadake Jirani

01.04.2014 09:00 EDT
Pa! Pa! Pa! Miili yetu iliskika ikichapana. Mapaja na matako yake meupe na laini yalikuwa na alama nyekundu za vichapo hivyo. Naima alilia kimahaba akiniangalia na macho malegevu na kurusha matako yake nyuma kila nikimshindilia mboo. Kuma yake ilikuwa imelowa na nyute zake zilitelezesha mboo yangu ndani na nje ya uke wake kwa urahisi. Naima alikuwa dada mrembo sana mwenye umri wa miaka kama thelathini. Alikuwa na asili ya kiarabu na ni ndugu ya jirani yangu Bi Zuena aliyemtembelea haifiki mwezi sasa. Bi Zuena alipika na kuuza keki nyumbani, na nilimjua Naima nilipoenda kwake kununua keki. Asubuhi moja Naima aliniita kutoka dirishani kwao ghorofa ya kwanza. Nilipoenda alitaka nimauni kuseti mtandao kwa kipakatalishi chake kipya. Kumbe alikuwa peke yake na alitaka zaidi. Mimi nikajibidiisha na kompyuta yeye katoka sebule na kurudi amevaa sidiria na chupi tu! Aliniomba nimtombe, na ndivyo tulijipata sasa. Naima alikuwa kapiga magoti zuliani matako juu miguu ameipanua, na mimi nyuma yake nikifaidi utamu wa mnato, joto na unyevunyevu wa uke wake. Naima alilia machozi ya raha nikitia na kutoa mboo yangu inchi sita nene kwa wekundu wa uke wake. Matako yake yaliong'aa kwa jasho yalibingiriabingiria bila udhibiti. Nilimvuta nywele zake ndefu nyeusi nikimtomba kwa kasi. Akapaka mate kwa kiganja chake na kuyafuta kwa matiti yake akiniambia,"Mmmh, nitombe hivyo hivyo Solomon, usiache kunitomba, jameni...raha..." Milio yake ya kimahaba ilinisisimua zaidi, na nikimsukuma kichwa chini, nikamzaba kofi la tako nikamshika kiuno hodari na kupiga mtaimbo na nguvu zangu zote. Tulikuwa na nusu saa sasa tukisakata goma la mapenzi, miguno na mayowe yakizidi. Mara Naima akapiga unyende na kukojoa, mwili wake mzima ukitikisika kwa hisia kali ya kufika kilele. Alipoweweseka alikaza na kupoza mbano wa kuma kwa mboo yangu, hisia ya utamu kwangu ikakolea. Nilimweleza kuwa nami nilikuwa karibu. "Nataka unmwagie hapa," alinijibu akijichapachapa tako kwa hamu. Nilitoa na kumwaga manii moto kwa tako lake nikihema vilivyo. Naima akafuta manii kidogo na vidole na kuvitia mdomoni na kuvinyonya. "Ah, Solo kumbe we mtamu hivi?" aliuliza na kufuta shehena iliyobaki na kurudia. "Afadhali uende zako, dadangu atarudi saa hii," aliniambia akilambalamba na kuninyonya mboo akinitazama machoni.


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top
.