peperonity.net
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

Mobile Blog


a.nightd. - Woman Ebony
paschal28.peperonity.net

Napenda ngono

30.07.2014 00:39 EDT
Nadhani cku c nyingi nitakata tamaa, nimekosa mwanamke mwenye mapenzi ya dhati, nitamuoa nani? cjui nifanyeje!!!
Mapenzi ni muhimu kwa kila mtu, ila pia yanaumiza, binafsi napenda mwanamke mwenye matako makubwa kwa sababu ananivutia
Wanawake wa cku hizi kwa kiasi fulani hawafai, wameweka pesa mbele zaidi, je! kwa sisi ambao hatuna pesa tufanyeje?
Kitendo cha kumtomba mwanaume mwenzangu hakifai, na sihitaji kusikia juu ya jambo hili. ila mwanamke Natomba sana!.


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top
.