peperonity.net
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

Mobile Blog


zaward.blogspot.com.peperonity.net

www.ZAWARD.BLOGSPOT.COM

23.06.2013 13:45 EDT
MALUELUE
mambo mseto
WIZI M2PU!
NDOA ZA SIKUHIZI UTATA MTUPU
tunashuhudia ndoa nyingi zinavunjia hovyo ukizingatia kufungwa kwake ni kwa ghalama kubwa, michango kibao watu wanachangishwa kunafanyika sherehe kubwa sana watu wanafurahi utathan ni ndoa ya kudumu lakini wakianza maisha tu na ndo mwisho wa ndoa. nashindwa kuelewa tatzo ninini ni tamaa, kukurupuka, kutojuana vizuri au ni mpango wa kukusanya michango ya watu kwa kuwatapeli tu?
MAJANGA


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top
.