peperonity.net
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

Guestbook


Habari,Kama Una tatizo la nguvu za kiume mfano kuwahi kufika kileleni wakati wa tendo la ngono au uume kusimama ukiwa hauna nguvu ,mara nyingi tatizo hili husababishwa na punyeto ,natumia tiba maalumu ambayo ntakuelekeza utumie maximum mwezi na tatizo litaisha,pia nasaidia jinsi ya kujiepusha na punyeto Kwa wale walio addicted pia wale walioathirika na mapenzi ya jinsia moja,karibu,gharama ni sh 20000 ,Kama utapenda ntumie sms.usiri utakwepo
22.07.2017 13:57 EDT,
Hii ni kwa wale mabasha walochanjia mboo zimekua kubwa yaan nene na ndefu kuliko kawaida au wamevishwa pete hospitali yaan wale wanaokosa hata madem au mabottom kwa ajili ya mboo zao kubwa yaan wanakimbiwa wanichek apa 0629 133 796. Tafazar usichukue iyo no kama hauko ivyo na ni kwa watu wa dar tu mim nipo dar.karibuni
22.07.2017 10:28 EDT,
Hii ni kwa wale mabasha walochanjia mboo zimekua kubwa yaan nene na ndefu kuliko kawaida au wamevishwa pete hospitali yaan wale wanaokosa hata madem au mabottom kwa ajili ya mboo zao kubwa yaan wanakimbiwa wanichek apa 0629 133 796. Tafazar usichukue iyo no kama hauko ivyo na ni kwa watu wa dar tu mim nipo dar.karibuni
22.07.2017 10:28 EDT,
Jinsia ya kike tu kwa anayetaka mtu wa kudumu nae tupeane mapenzi bt kwa starehe tu inbox me
22.07.2017 10:03 EDT,
Kama upo bunju saa nane hii nichek inbox nikufire
tops 18-24 kwa tabata gereji,only kama haupo hapo ctak usumbufu,nyie wote watu wazma,ctaki kibonge,wala top mfup only warefu au wembamba,uwe na geto,0653846519
22.07.2017 06:59 EDT,
Mi nahitaji marafiki tubadilishane uzoefu
22.07.2017 06:07 EDT,
kama kuna top Tanga atume msg 0657618699 mi wala sihitaji pesa ni penzi tu
22.07.2017 05:38 EDT,
Jana nimetomba bar meid, leo nataka nikamle mkundu. Mkundu wake unanuka mavi mavi ukiwa wazi . Yani hadi raha. . Kama wewe ni dem na unataka kufirwa Dar nicheki 0768726964 . Nataka jimama au dem mwenye mkundu wa moto . Nataka nikufire, nikukojolee mkunduni.
NATAKA MDADA AU SUGAR MUMY ANAYETOA TIGO KWA STAREHE ALIYE MDAULA, UBENA AU CHALINZE 0625912539
22.07.2017 05:28 EDT,
Kama upo magomen
22.07.2017 05:24 EDT,
leo wekend jaman nan antoe out natoa kuma na mknd kwa maelewano call0764450896 now..........
22.07.2017 03:54 EDT,
leo wekend jaman nan antoe out natoa kuma na mknd kwa maelewano call0764450896 now...
22.07.2017 03:54 EDT,
leo wekend jaman nan antoe out natoa kuma na mknd kwa maelewano call0764450896 now
22.07.2017 03:53 EDT,
natafuta rafiki wa kuchat. awe mwanza. mambo mengine chukua no 0759279849
22.07.2017 03:32 EDT,
kwa wale wapenda kuma na mikundu ya madada karbun kwenye group letu la wasap umpate umtakae 2po wakutosha dar tu ila ukitaka ufatwe ni naelewano, kujiunga sh 1000 kama upo tayar nfate inbox, KARBUNI MADADA POA HAPA
22.07.2017 01:56 EDT,
◄ Previous part | Next part ►


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top
.