peperonity.net
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

Guestbook


Mambo vip.mm nataka top wakuwa naye ila awe na kaz na awe mstaarabu na pia awe na heshima sana na asiwe na masifa na kutishia watu maisha na asiwe mwinzi nataka wakuwa naye milele,shart awe msafi na mwenye body nzur na awe na muonekano mzuri asiongee kimashauzi asiwe na hasira za ajabu na pia awe anajua kuvaa vizur na kumjali mpenz wake tunajua Hali ni ngumu kimaisha lakini unatakiwa umpendezeshet mtu wako ili asipate nafasi na kuchepuka kikubwa unijali nimekosea mahala tunarekebishana , kikubwa ninachokita awe msafi na awe na muonekano mzuri na body nzur na hakikisha unatumia whatsap ili tuw...
12.08.2017 23:12 EDT,
bottom wa musoma mjin mpo wap nafira bure kabisaaaa geto lipo cpend botom mapepe check me through 0743439491
12.08.2017 16:09 EDT,
Aliyepo Same kilimanjaro usiku huu btm nipo kwa leo tu
12.08.2017 14:50 EDT,
*Jamani nimeleta mzigo mpya wa SIDIRIA za kisasa. Kama unahitaji usijipe tabu ya kusema unavaa namba ngapi. Just nitumie picha ya maziwa yako tu. Ntakuletea saiz yako.* *Na mwez ujao nategemea kuleta chupi..* http://omyjo.peperonity.net/
12.08.2017 12:03 EDT,
natafuta versatile Arusha mwenye miaka kuanzia 40 kuendelea msafi mstaarabu asiwe malaya mwenye geto lake tuwe tunachezeana mboo na mkundu mpaka utamu uishe romance tu kama upo siriaz njoo inbox UWE MSAFI USIWE UNANUKA http://napenda13.peperonity.net/
12.08.2017 11:02 EDT,
nitafute leo wekend tuinjoy mpanda
12.08.2017 10:28 EDT,
mpanda mko wapi nanyonya mboo weka namba
12.08.2017 10:27 EDT,
HAAHAAA SHOGA LA KIZEE NAONA USHAPATIKANA MPK NAMBA UMEPOST MWENYEWE ETI KWA MASHOGA WASIOJIONYESHA WAKAT MWENYEWE USHAFIRWA SANA POLEEEE WE SHOGA LA KIZEE MEGA HAPA UMEKUTANA NA KIGING KUCHAFUA WATU UKAJIPANGE KBS AKUTAKE NAN WW SURA MBOVU KA NN UNAINGIA AIRTEL MONEY UNAJIDANGANYA NA MAJINA YALIYOSAJILIWA HUKO POLEEEE MASHOGA YA KIZEE YAKIBUMAGA UTAYAJUA TU BILA KUTUMIA NGUVU SANA!
12.08.2017 07:07 EDT,
Kwa MASHOGA TU,wasiojionesha... Wale wa Lushoto Tanga,kama unataka kufirwa nicheki 0689624643..uwe Soni,Bumbuli,Mombo nipe namba nikukamue na uboo mkubwa utakunwa fresh tu kama haupo maeneo hayo kausha.
12.08.2017 06:32 EDT,
nauza kuma na mkundu kwa walio dar 0764804094..
12.08.2017 06:16 EDT,
nauza kuma na mkundu kwa walio dar 0764804094
12.08.2017 06:16 EDT,
hi guyz nahitaj boi kwa saiv antumie naul tukainjoi wekend pia mkundu na kuma natoa call 0764450896.... http://janet.msagaj.yomowo.com/
12.08.2017 06:07 EDT,
hi guyz nahitaj boi kwa saiv antumie naul tukainjoi wekend pia mkundu na kuma natoa call 0764450896 http://janet.msagaj.yomowo.com/
12.08.2017 06:06 EDT,
it's a great Saturday guys i wish a nice weekend....
12.08.2017 04:43 EDT,
naitwa dulla naitaji top ambaye atakayeweza nisaidia maisha ambaye anajiweza kifedha yani aweze kunisaidia na mm kunipa nachoitaji kama upo naunaitaji kuwa na mm nitafute nipo serious nipo dar kwa watu wa dar tu uwe mtu mzima uwe muelewa mstarabu nipo kiume zaidi nipigie 0625032916
12.08.2017 04:40 EDT,
naitwa dullah naitaji top wakunisaidia maisha awe na maisha yake aweze kunisaidia na mm yani awe na uwezo kifedha awe mstarabu awe muekewa awe mtu mzima nipo serious kwa alikuwa na uakika na maisha yake ambaye atakaye weza nipa nachoitaji anitafute nipo dar ni kwa watu wa dar tu nipo kiume zaidi nipigie 0625032916
12.08.2017 04:33 EDT,
◄ Previous part | Next part ►


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top
.