peperonity.net
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

Guestbook


michongo.peperonity.net

Guestbook

Please write into my guestbook!
171 Comments:
nyege jamani.uwiiiii.njoo nikunyonye dydyu na mapumbu unikojolee mdomoni na kwenye tako. unichezee tako langu kubwa na laini.Hatufirani,rommance
18.08.2017 11:28 EDT,
nina mboo nene ndefu wamama na wadada mukihitaji njoon inbox niwape namba. mm ni kijana wa mazoez naweza kufanya hata na wanawake wawili na wote wakafika kileleni.
08.08.2017 12:10 EDT,
hello mambo humu jamn nataft m2 wa kuwanaee kimahusiano kama uko bariadi au mwanza au shy mm nipo bariadi kwa top mwenye kuwenza kuja bariadi karb sanaa tupange yetu acha namba au account ya fb ata kama upo mbali but waweza kuja bariad simiyuuu karb
31.07.2017 08:19 EDT,
0718879168 njoo upate dawa asili za mitishamba zakukuza makalio kwawanawake na kwawanaume ipo yakukuzia uume saiz uitakayo tuko dar,wahi kwasasa dawa zk zakutosha,utalipia nusu kisha utapomaliza dawa nakuona mafanikio ndipo unamalizia pesa iliybaki ,ahsanten
31.07.2017 04:39 EDT,
walee wa simiyuuuuu mpoooooo
24.07.2017 15:43 EDT,
bariadiii vp
24.07.2017 15:43 EDT,
dah leo nina hamu ya kumtomba mtu anaejua kukata viuno
09.07.2017 02:08 EDT,
naitaji wastaarabu tu,,,natoa huduma ya kuma kwa 10000 guest juu yangu napatikana kigamboni kwa urasa kwanzia sa kumi na mbili jioni mpaka sa tano usiku kila siku,,tafadhali piga usitume sms,,naludia kua mstaalabu ciitaji matusi,,,na ukipiga taja shida yako kama unaitaji huduma tu,,ntakuelewa,,namba yangu iyo,,zingatia muda 0675321423
27.06.2017 11:53 EDT,
Nataka bottom awe mwanafunz wa chuo kuludi chini,,miaka 23 mpaka 18,,uwe smart,,bishoo,,Njoo nikupe bolo ulikalie na kulikatikia,,,nikukune mpaka basi,,,kwa wale mabikra ntakutoa kitaratibu na vidole,,,afu ntakuingiza bolo lote ndani,,,usipige tuma sms,,za kawaida au watsp,,,,0712114344
27.06.2017 11:31 EDT,
natafuta kazi yoyote
23.06.2017 09:50 EDT,
Mi Top 34yrs Nataka B Mwenyegeto Awe Kwastarehe Tu Npo Dar
08.06.2017 20:27 EDT,
Mi Top Npo Dar Ninamiaka 34 Nataka Bottom Mwenye Geto Awe Kistarehe Tu Karibu.
08.06.2017 20:24 EDT,
Nahitaji wa kufirana vers au top alieko dar mimi nipo mbezi ya kimara nitafute kwa namba ya whatsapp 0765762443
31.05.2017 11:48 EDT,
kwa aliye moshi dem njoo inbox
26.05.2017 11:38 EDT,
bottom alioko magomeni acha namba inbox
08.01.2017 03:43 EST,
mi ni kijana wa miaka 22, wadada mliopo arusha mna hamu na mboo njooni geto lipo. na ata ka ni mmama sihitaji ela ako njoo tupeane raha tu. kwa wanaotoa kwa ela pia njooni tupange tukielewana poa. 0684957070.....mashoga msinsumbue
06.01.2017 01:28 EST,
Ma buttom iringa 2chekiane kwa 0687459026
28.11.2016 16:16 EST,
nauza kuma nipo dar 0652187478
06.10.2016 07:08 EDT,
Next part ►


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top
.